นางสาวทัศนีย์ ศรีสวัสดิ์ นางอลิศลา ริยะสาร เเละนางสาววิลาวัลย์ ขันทะ รองผู้อำนวยการโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม ได้เข้าร่วมประชุมสัมมนาวิชาการเเละประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2566 เรื่อง การจัดการศึกษาเพื่อให้ผู้เรียนเรียนดี มีความสุข เเละปลอดภัย โดยมีการมอบโล่ ประกาศเกียรติคุณเเละเชิดชูเกียรติ แก่รองผู้อำนวยการสถานศึกษาที่เกษียณอายุราชการ ปีงบประมาณ 2567 รองผู้อำนวยการผู้ปฏิบัติหน้าที่ดีเด่น รองผู้อำนวยการที่มีความก้าวหน้าในวิชาชีพ ตลอดทั้งผู้มีอุปการคุณเเละทำคุณประโยชน์แก่สมาคมด้วย ระหว่างวันที่ 26-29 มิถุนายน 2567 ณ มณฑาทิพย์ ฮอลล์ ตำบลหมากแข้ง อำเภอเมือง จังหวัดอุดรธานี
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/D705DEDD-E949-4F56-8FA7-633705815B72-1024x543.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/7B0D686F-8196-4871-BCE0-DFB8BA3BC3F3-1024x577.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/BEC0C126-5A67-4C93-B94F-0819D8ED430A-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/0C9EEAAC-A7EC-40E0-9BE9-758EB2D426A7-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/446F76D2-608C-4981-976E-9B583E118F53-1024x768.jpg)