นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม พร้อมด้วยคณะครูเเละบุคลากรทางการศึกษา เเละตัวแทนนักศึกษาวิชาทหาร โรงเรียนแม่จันวิทยาคม เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 เเละพิธีทำบุญตักบาตรถวายเป็นพระราชกุศล โดยมีนายญาณวุฒิ สุดพิมศรี นายอำเภอแม่จัน เป็นประธานในพิธี เเละจุดธูปเทียนบูชาพระรัตนตรัย ในวันที่ 3 มิถุนายน 2567 ณ หอประชุมชงโค โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_5598-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_5587-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_5556-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_5582-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_5606-1024x683.jpg)