นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม มอบหมายให้ นางสาวทัศนีย์ ศรีสวัสดิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียน กล่าวต้อนรับ นายประจวบ เจริญพร สาธารณสุขอำเภอแม่จัน พร้อมด้วยคณะทีมงานจากสาธารณสุขอำเภอแม่จัน ในกิจกรรมอบรมแลกเปลี่ยนประสบการณ์ การพัฒนาศักยภาพ ทักษะวัยรุ่น วัยเรียน ในการป้องกันเเละแก้ไขปัญหายาเสพติด (To Be Number one) ปี 2567 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้เด็กวัยเรียนเเละวัยรุ่นมีความรู้ในการพัฒนาทักษะชีวิตเเละนำไปเผยเเพร่ได้ ในวันที่ 31 พฤษภาคม 2567 ณ หอประชุมชงโค โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/P1078914-1024x577.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/P1078932-1024x577.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/P1078925-1024x577.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_5385-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/P1078902-1024x577.jpg)