นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม พร้อมด้วย นายเธียรวิชญ์ อัครศิริโชติวงค์ ครูฝ่ายกิจการนักเรียน เข้าร่วมประชุมเวทีวิชาการ “สานพลัง ขับเคลื่อน โรงเรียนศูนย์เรียนรู้เพื่อรถรับส่งนักเรียนปลอดภัย” วันพุธที่ 1 พฤษภาคม 2567 ณ ห้องประชุมลาเวนเดอร์ โรงแรม ทีเค.พาเลซ คอนเวนชั่น (TK. Palace Hotel) จังหวัดกรุงเทพมหานคร
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__117538818-1024x577.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__117538821-1024x578.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__117538825-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__117587979-1024x768.jpg)