นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม มอบหมายให้ นางสาวทัศนีย์ ศรีสวัสดิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม เป็นประธานในพิธี พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครูเเละบุคลากรทางการศึกษา รวมทั้งตัวแทนนักเรียน โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ เเละการวางพานพุ่ม เฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ์ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 ในวันที่ 30 พฤษภาคม 2567 ณ หอประชุมชงโค โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_5308-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/DSC04957-1024x576.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/DSC04963-1024x576.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/DSC04995-1024x576.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/06/IMG_5317-1024x683.jpg)