นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเชียงราย เป็นคณะกรรมการประเมินสัมฤทธิผลในการปฏิบัติงานของรองผู้อำนวยการสถานศึกษา ครั้งที่ 1 รอบ 6 เดือน ในการนี้ ได้ประเมินผลการปฏิบัติงานของ นางสาววิลาวัลย์ ขันทะ ตำแหน่ง รองผู้อำนวยการโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม ในวันที่ 28 พฤษภาคม 2567 ณ โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0208.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0211.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0219.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_0195.jpg)