ในวันที่ 27 พฤษภาคม 2567 นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร จากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเชียงราย ร่วมเดินทางไปแสดงความยินดีกับ นายทินกร พุทธรักษาจริยา รองผู้อำนวยการโรงเรียนดำรงราษฏร์สงเคราะห์ ในโอกาสย้ายไปดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองสระ อำเภอแม่ใจ จังหวัดพะเยา
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/696412_0-1024x576.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/696410_0-1024x619.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/696413_0-1024x729.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/696414_0-1024x685.jpg)