นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม มอบหมายให้ นายนำชัย หอมแก่นจัน รองผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานในพิธีเปิด การประชุมเชิงปฏิบัติการการจัดเก็บข้อมูลนักเรียนรายบุคคล DMC ภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 โดยมีคณะครูเเละบุคลากรทางการศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 เเละ 4 เข้าร่วมประชุม ในการนี้ นางสาวพิชชยานาฏ รีรักษ์ หัวหน้ากิจกรรมการจัดเก็บข้อมูลนักเรียนรายบุคคล DMC เป็นวิทยากร ชี้เเจงการจัดเก็บข้อมูลนักเรียน ณ ห้องคอมพิวเตอร์ 216 โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม ในระหว่างวันที่ 25 – 26 พฤษภาคม 2567
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__99647503_0-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__99647510_0-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__99647512_0-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__99647492_0-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/S__99647517-1024x768.jpg)