นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม มอบหมายให้ นางสาวทัศนีย์ ศรีสวัสดิ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทั่วไป พร้อมด้วยคณะครู บุคลากรทางการศึกษา เเละนักเรียนโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม ร่วมต้อนรับ คณะกรรมการสาธารณสุขอำเภอแม่จัน ในการออกหน่วยบริการในการทำบัตรประชาชนใบเดียวรักษาทุกที่ตามนโยบายของรัฐบาล ในวันที่ 24 พฤษภาคม 2567 ณ ห้อง to be number one อาคาร 45 ปี โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_5096-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_5086-1-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_5082-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_5076-1024x683.jpg)