นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู เเละบุคลากรทางการศึกษาฝ่ายกิจการนักเรียน โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม ร่วมเดินทางส่งมอบตัวเเละแสดงความยินดีกับ นายกระจ่าง หลักคำ รองผู้อำนวยการโรงเรียน ในโอกาสย้ายไปดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังไทร อำเภอบ้านด่านลานหอย จังหวัดสุโขทัย ในวันที่ 23 พฤษภาคม 2567
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/141774_0-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/141762_0-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/109858_0-768x1024.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/109857_0-768x1024.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/141774_0-1-1024x768.jpg)