นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครูเเละบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนแม่จันวิทยาคม ร่วมต้อนรับ นายปรีชารัตน์ รินทระ รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเชียงราย พร้อมคณะ ในการลงพื้นที่กำกับ ติดตามความพร้อมการเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 เพื่อช่วยเหลือ แนะนำ ส่งเสริมความปลอดภัยให้กับนักเรียน ครูเเละบุคลากรทางการศึกษา และสร้างความมั่นใจให้แก่นักเรียน ผู้ปกครอง ประชาชน เเละสังคม ในวันที่ 21 พฤษภาคม 2567 ณ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_5055-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_5026-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_5035-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_5018-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/IMG_5042-1024x683.jpg)