นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครูเเละบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนแม่จันวิทยาคม เดินทางไปส่งเเละมอบตัว นางกาญจนา ยะใจมั่น ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์ และเทคโนโลยี ในโอกาสย้ายไปดำรงตำแหน่ง ครู ณ โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเชียงราย ในการนี้ นายจรัล แก้วเป็ง ผู้อำนวยการโรงเรียนสามัคคีวิทยาคม กล่าวต้อนรับคณะเดินทาง ในวันที่ 21 พฤษภาคม 2567 ณ หอประชุมโรงเรียนสามัคคีวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/436238578_7750226798402964_8989723213028994002_n_0-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/436338690_7750225671736410_6248151323734962141_n_0-768x1024.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/443696746_7750225155069795_1570761484063050108_n_0-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/443711894_7750226235069687_2332024017434450920_n_0-1024x768.jpg)