นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครูเเละบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการสมาคมศิษย์เก่าเพื่อมอบรายได้จากงานผ้าป่าให้กับทางโรงเรียน ในการนี้ นายทรงเดช ทิพย์ทอง นายกสมาคมศิษย์เก่า โรงเรียนแม่จันวิทยาคม กล่าวเปิดวาระการประชุม เเละเป็นตัวแทนมอบเงินรายได้จากงานผ้าป่าศิษย์เก่าให้กับทางโรงเรียน จำนวนเงิน 726,135 บาท เพื่อสมทบทุนในการจัดซื้อเครื่องคอมพิวเตอร์ให้กับนักเรียน ในวันที่ 13 พฤษภาคม 2567 ณ ห้องพิพิธภัณฑ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441472714_924127632846594_1785712072563438196_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/436235470_924127859513238_5779837099330970222_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441923614_924127812846576_4471140059802785885_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441420177_924127726179918_4837178129149311441_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440362965_924127689513255_5298883446704181328_n-1024x683.jpg)