นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม เป็นประธานในพิธีเปิด พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครูเเละบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมประชุมสัมมนาพัฒนาองค์กร ( Organization development ) ประจำปีการศึกษา 2567 เพื่อชี้เเจงวัตถุประสงค์และเป้าหมายของการสัมมนาพัฒนาองค์กร เเละทบทวนการปฏิบัติงานและจัดทำแนวปฏิบัติงานของฝ่ายงาน ระหว่างวันที่ 13-15 พฤษภาคม 2567 ณ หอประชุมชงโค โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/436308520_924860792773278_5518345304093609583_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441899466_924860829439941_5935038683206257885_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440378960_924860889439935_7421215337146936250_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/436384384_924860922773265_3165763049343193983_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440368791_924860749439949_8117157683435405826_n-1024x683.jpg)