นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครูเเละบุคลากรทางการศึกษา ร่วมแสดงความยินดีกับครู ที่ได้รับรางวัล “ครูสอนดี ลูกศิษย์เรียนดี มีความสุข” จากการประเมินการจัดการเรียนรู้โดยนักเรียน ประจำปีการศึกษา 2566 จำนวน 13 คน อีกทั้ง แสดงความยินดีกับครู ในการเลื่อนวิทยฐานะ เป็นครูชำนาญการ จำนวน 1 คน เเละเเต่งตั้งดำรงตำแหน่ง ครู จำนวน 2 คน ในวันที่ 13 พฤษภาคม 2567 ณ หอประชุมชงโค โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440350891_924123262847031_6737239196362243866_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441673238_924123326180358_4083170327689707932_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/436139971_924123456180345_6020552175145718720_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/436262123_924123652846992_1499201945263935262_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440378955_924123366180354_2923337203108686177_n-1024x683.jpg)