คณะครู เเละบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม ได้ทำพิธีรดน้ำดำหัว นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนเเละครูอาวุโส จำนวน 3 ท่าน ดังนี้ ครูวิมลรัตน์ ขัดสุรินทร์ กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย ครูสิรินุต นาเมืองรักษ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์เเละเทคโนโลยี เเละครูอัญชลี ขาเลศักดิ์ กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนาเเละวัฒนธรรม เนื่องในวันสงกรานต์ ประจำปีการศึกษา 2567 ในวันที่ 13 พฤษภาคม 2567 ณ หอประชุมชงโค โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/436429773_924125939513430_3525237771439591877_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/442372186_924126089513415_1225767244971089490_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440372360_924125996180091_6701264515671755569_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/441900493_924126036180087_5242327055569327836_n-1024x683.jpg)