นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม มอบหมายให้ นางสาวทัศนีย์ ศรีสวัสดิ์ รองผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานในพิธีเปิด กิจกรรมค่ายคุณธรรม จริยธรรม ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ประจำปีการศึกษา 2567 พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครูเเละบุคลากรทางการศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เข้าร่วมกิจกรรม โดยมีอาจารย์ทัศน์พล ชื่นจิตต์ อาจารย์ประจำหลักสูตรสาขาวิชาเอกสังคมศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย และทีมงานนักศึกษา จากมหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย เป็นวิทยากรจัดกิจกรรม ในวันที่ 10 พฤษภาคม 2567 ณ หอประชุมชงโค โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/442446003_924114549514569_3647656066677555105_n-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/436353030_924114746181216_2853958677070761652_n-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/436174207_924114502847907_7370588503874639411_n-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/436379402_924114692847888_4071089780704125138_n-1024x768.jpg)