นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม เป็นประธานในพิธีเปิด กิจกรรมปฐมนิเทศนักเรียนใหม่ ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ประจำปีการศึกษา 2567 พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู เเละบุคลากรทางการศึกษา ระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เข้าร่วมกิจกรรมดังกล่าว เพื่อให้นักเรียนได้เข้าใจและได้เรียนรู้เกี่ยวกับกิจกรรมต่าง ๆ เเละแนวปฏิบัติภายในโรงเรียน ในวันที่ 9 พฤษภาคม 2567 ณ หอประชุมชงโค โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440328104_921631686429522_4808834943005311120_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440218075_921631716429519_5864388218128930010_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440218492_921631803096177_6099428485304924570_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440377439_921631769762847_1263501100179236182_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/440327462_921631843096173_2139674792804614379_n-1024x683.jpg)