นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม พร้อมด้วยผู้บริหาร คณะครู เเละบุคลากรทางการศึกษาที่เป็นศิษย์เก่า โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม เข้าร่วมประชุมหารือเพื่อวางแผนการดำเนินงาน ผ้าป่าศิษย์เก่าเเละรดน้ำดำหัวครูอาวุโส เนื่องในวันมหาสงกรานต์ กับคณะกรรมการศิษย์เก่าโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม ในววันที่ 9 เมษายน พ.ศ. 2567 ณ หอประชุมชงโค โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/435691150_903697431556281_1039545226619049077_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/435757275_903697564889601_4699909261433001773_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/435742178_903697391556285_3401159716547427192_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/435779527_903697324889625_5595515952519345462_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/435678774_903697284889629_5442385403081164324_n-1024x683.jpg)