นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม มอบหมายให้ นางสาวอลิศลา ริยะสาร รองผู้อำนวยการโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม กล่าวต้อนรับ ผู้ปกครองนักเรียน ในการประชุมผู้ปกครองนักเรียนที่มีผลการเรียน 0 ร มส ประจำปีการศึกษา 2566 โดยมีคณะครูฝ่ายวิชาการมาให้คำชี้เเจงเเละแนวทางนโยบายในการเเก้ไขงาน ในวันที่ 27 มีนาคม 2567 ณ หอประชุมชงโค โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1772-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1759-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1752-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1768-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1763-1024x683.jpg)