นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม มอบหมายให้ นางณัฐมล เชยบาน หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ เเละคณะครูในกลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ ร่วมต้อนรับ โกลบิช อคาเดเมีย (ไทยแลนด์) จํากัด ซึ่งได้มาแจ้งผลการทดสอบภาษาอังกฤษ CEFR ของนักเรียนในแผนการเรียนภาษาอังกฤษและชี้แจงแนวทางในการนำไปประยุกต์ใช้ในการจัดการเรียนการสอนเพื่อพัฒนาทักษะทางด้านภาษาอังกฤษที่ส่งผลต่อการยกระดับผลการทดสอบCEFR ของนักเรียนต่อไป ในวันที่ 26 มีนาคม 2567 ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1680-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1679-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1681-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_1684-1024x683.jpg)