นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม มอบหมายให้ นางสาววิลาวัลย์ ขันทะ รองผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วยคณะครูเเละบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม ร่วมเข้ารับการอบรมเชิงปฏิบัติการเพื่อการพัฒนาการเรียนการสอนสู่การวิจัยตามข้อตกลงในการพัฒนางาน (PA) โดยมี ดร.ผดุงชัย ภู่พัฒน์ อาจารย์จากคณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมเเละเทคโนโลยี สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกระบัง เป็นวิทยากรให้ความรู้ ในวันที่ 25 มีนาคม 2567 ณ หอประชุมชงโค โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434322593_894186855840672_9004920532998422334_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434168497_894186689174022_7296180650598501630_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434214667_894186925840665_6514329353972685060_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/432780884_894187042507320_4402897261665336114_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434155763_894186939173997_2653579968300863512_n-1024x683.jpg)