นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม พร้อมด้วย รองผู้อำนวยการโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม เข้าร่วมประชุมโครงการพัฒนาศักยภาพการบริหารสถานศึกษาสู่คุณภาพ ของผู้บริหารสถานศึกษา สหวิทยาเขตสุดถิ่นไทย สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเชียงราย โดยมี นายบุญเทพ พิศวง ผู้อำนวยการโรงเรียนเเม่สายประสิทธิ์ศาสตร์ นายธีระพล เตมีศักดิ์ อดีตผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านแซววิทยาคม เเละ นายคเณศ พงศ์สุวรรณ อดีตผู้อำนวยการโรงเรียนสามัคคีวิทยาคม ให้ความรู้เเละเทคนิคในการบริหารงานในสถานศึกษา ในวันที่ 12 มีนาคม 2567 ณ ห้องประชุมสินสอน โรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_8690.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_8573.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_8532.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_8614.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_8565.jpg)