นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม กล่าวต้อนรับ เเละประชุมผู้ปกครองนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยีเเละสิ่งแวดล้อม SMT , SMTE เเละมัธยมศึกษาปีที่ 4 ห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยีเเละสิ่งแวดล้อม SMTE ปีการศึกษา 2567 ในการยืนยันสิทธิ์เเละมอบตัว เข้าศึกษาต่อ ในวันที่ 6 มีนาคม 2567 ณ หอประชุมชงโค โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429658543_883984040194287_8407511052131137504_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429828939_883984010194290_7406837737028449769_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429811931_883984133527611_2509680099959879534_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0356-1024x683.jpg)