นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม มอบเกียรติบัตรให้กับนักเรียนแผนการเรียนภาษาอังกฤษ ที่ได้รับรางวัลตามโครงการประชุมผู้นำเยาวชน Lead Youth Conference ครั้งที่ 5 ภายใต้หัวข้อ “Walk with Nature” ณ โรงเรียนองค์การบริหารส่วนจังหวัดเชียงราย ดังนี้ นางสาวกนกอร คำหลวงแว่น นักเรียนชั้น ม. 5/4 รางวัล Recognition of being a congenial delegate เป็นผู้ที่มีมนุษยสัมพันธ์ที่ดีเลิศในการเข้าร่วมโครงการ นายเมศไตร คำเงิน นักเรียนชั้น ม. 5/4 รางวัลประกวด Video Presentation Competition Topic: “Promoting Sustainable Tourism in Your Country and Raising Environment Awareness” เเละนายธีระสาร ผสมพืช นักเรียนชั้น ม. 5/4 เข้าร่วมโครงการดังกล่าว โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อสร้างความตระหนักรู้ มีจิตสำนึกในการรักษาสิ่งแวดล้อมและวัฒนธรรมเชิงท่องเที่ยว ในวันที่ 5 มีนาคม 2567 ณ โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429789447_882945870298104_7462094292941005421_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429750019_882945953631429_5290655260500175485_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429828829_882945763631448_1540817976381041660_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429783441_882945436964814_737585958999579475_n-1024x683.jpg)