นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม รับรางวัลเกียรติคุณ “ราชภัฏสดุดี” ประเภทศิษย์เก่าดีเด่น มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงราย ประจำปี 2567 เนื่องในโอกาสวันราชภัฏ เเละมอบช่อดอกไม้แก่ครูที่ได้รับการเลื่อนวิทยฐานะชำนาญการ คือ นางสาวศิริขวัญ มูลชนะ ฝ่ายงานแนะแนว รวมถึงมอบช่อดอกไม้แก่ครูที่ได้รับการบรรจุและแต่งตั้ง ตำแหน่งครูผู้ช่วย คือ นายภูดินันท์ รอดเกิด กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ นอกจากนี้ ยังได้เป็นประธานเปิดวาระการประชุม ประจำเดือนมีนาคม พ.ศ. 2567 ในวันที่ 4 มีนาคม 2567 ณ หอประชุมชงโค โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429658060_882942970298394_3848411626359267024_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/409099505_882943156965042_6201094950652429662_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429779920_882942960298395_3135137033195201973_n-1024x683.jpg)