นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ให้กำลังใจคณะครูเเละบุคลากรทางการศึกษา ในการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (O-NET) ชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ด้วยระบบดิจิทัล (digital testing) ปีการศึกษา 2566 ระหว่างวันที่ 24 – 25 กุมภาพันธ์ 2567 โดยมีนักเรียนในพื้นที่สังกัด สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา เเละมัธยมศึกษาเชียงราย เข้ารับการสอบ ณ โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429657976_878697414056283_7464312476695081786_n-1024x576.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/430095837_878697487389609_5385207977332593832_n-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/430051195_878697277389630_8422846989670367207_n-1024x576.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/408967425_878697547389603_6220684597906521249_n-1024x576.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429685290_878697510722940_8896368329251386896_n-1024x768.jpg)