นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม เป็นประธานในพิธีการเเข่งขันกีฬาฟุตบอลประเพณีศิษย์เก่าเเม่จันวิทยาคม ประจำปี 2567 “เหลือง-ดำ คัพ ครั้งที่ 7” จัดโดยสมาคมศิษย์เก่าโรงเรียนแม่จันวิทยาคม ซึ่งประกอบด้วยการแข่งขันฟุตบอล 4 เส้า จำนวน 4 ทีม ได้แก่ ทีมรวมดาว อำเภอแม่สาย ทีมรวมดาวสามัคคี ทีมตำรวจสถานีภูธร อำเภอแม่จัน และทีมศิษย์เก่าแม่จันวิทยาคม ในการนี้ นายธนัท อุตสาสาร ตำแหน่ง ที่ปรึกษาสมาคมศิษย์เก่า เป็นผู้กล่าวรายงาน วันที่ 24 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 ณ สนามโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/409019140_877608684165156_4429550840000341689_n-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429669159_877608657498492_2105238607236843840_n-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/409046165_877608637498494_7860879378882849235_n-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428681611_877607784165246_8212546501191496596_n.jpg)