นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครูเเละบุคลากรทางการศึกษากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ เเละกลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์เเละเทคโนโลยี โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม เข้าตรวจเยี่ยมเเละให้กำลังใจนักเรียน ในการสอบคัดเลือกเข้าศึกษาต่อระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ห้องเรียนพิเศษ วิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยีเเละสิ่งเเวดล้อม ปีการศึกษา 2567 ในวันที่ 26 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 ณ โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429648217_878699617389396_8441261952090218962_n-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/428673101_878698870722804_3914213715235056254_n.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429685280_878699704056054_4346007814300276880_n-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429657710_878699690722722_1995037646682152666_n-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/408957955_878699564056068_8187733726622085636_n-1024x768.jpg)