นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม ตรวจเยี่ยมให้กำลังใจคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา ในการรับสมัครนักเรียนเข้าศึกษาต่อระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 และชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ประเภทห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ปีการศึกษา 2567 ระหว่างวันที่ 10-14 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/427433016_870108051581886_8280589315107410774_n-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/427919141_870107978248560_1573942073280631699_n-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/427950113_870107961581895_1062998242594538476_n-1024x768.jpg)