นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม เป็นประธานในพิธีเปิด กิจกรรมเตรียมความพร้อมการทดสอบระดับชาติ (O-net) นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โดยมีวิทยากรมาให้ความรู้รายวิชาวิทยาศาสตร์ชีวภาพ คือ นายวีระยุทธ คำดี ตำแหน่ง ครู โรงเรียนดอยหลวงรัชมังคลาภิเษก เเละรายวิชาวิทยาศาสตร์กายภาพ คือ นายประสิทธิ์ จันต๊ะภา ติวเตอร์จาก www.pec9.com ในวันที่ 7 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 ณ หอประชุมชงโค โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426829984_869012391691452_7470981507560276790_n-1-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426829984_869012391691452_7470981507560276790_n-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/427021845_869012298358128_1784022889452358228_n-1024x768.jpg)