ฝ่ายกิจการนักเรียน โรงเรียนแม่จันวิทยาคม จัดกิจกรรมเลือกตั้งคณะกรรมการสภานักเรียน ประจำปีการศึกษา 2567 โดยมีผู้บริหาร คณะครู บุคลากร นักเรียนทุกระดับชั้นเข้าร่วมใช้สิทธิ์เลือกตั้ง เพื่อส่งเสริมให้นักเรียนมีเจตคติที่ดีเกี่ยวกับการปกครองระบบประชาธิปไตย ในวันที่ 31 มกราคม พ.ศ.2567 ณ อาคารโดมอเนกประสงค์
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1201-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1211-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1213-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1218-1-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_1225-1024x683.jpg)