นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม มอบหมายให้นายนำชัย หอมแก่นจัน รองผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร คณะครู และบุคลากรทางการศึกษา กล่าวต้อนรับคณะผู้บริหาร คณะครู โรงเรียนบ้านหนองบัว ที่ได้เดินทางมาส่งมอบตัว นางสาวณัฐวินี ตาสาย เพื่อรับการบรรจุแต่งตั้ง เป็นครูผู้ช่วย ในวันที่ 19 มกราคม พ.ศ. 2567 ณ หอประชุมชงโค
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0250-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0253-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0257-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0251-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_0285-1024x683.jpg)