นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม พร้อมด้วย คณะผู้บริหารคณะครูและบุคลากรทางการศึกษา เข้าร่วมกิจกรรมวันครูแห่งชาติโดยมี นายไชยรัตน์ จินะราช รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษา เขต 3 เป็นประธานในพิธี เพื่อรำลึกถึงพระคุณของครูบาอาจารย์ ในวันที่ 16 มกราคม พ.ศ. 2567 ณ หอประชุม โรงเรียนบ้านแม่คำ (ประชานุเคราะห์)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_9884-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_9934-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_9981-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_9966-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_9863-1024x683.jpg)