นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากรทางการศึกษาโรงเรียนแม่จันวิทยาคม ร่วมแสดงความยินดีและมอบของที่ระลึกให้แก่ นายธวัชชัย ยะถา เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งรองผู้อำนวยการสถานศึกษาโรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม ในวันที่ 3 มกราคม พ.ศ. 2567 ณ หอประชุมโรงเรียนเชียงแสนวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_9287-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_9333-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_9328-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/IMG_9323-1024x683.jpg)