นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครูโรงเรียนแม่จันวิทยาคม ร่วมต้อนรับคณะผู้บริหาร คณะครูจากโรงเรียนแม่ลาววิทยาคม ที่มาแสดงความยินดีกับ นางสาววิลาวัลย์ ขันทะ ในโอกาสที่ได้รับแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่งรองผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม ในวันที่ 3 มกราคม พ.ศ. 2567 ณ หอประชุมชงโค
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/417013294_847121343880557_2505213276091150932_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/416597530_847121303880561_3972481740667462844_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/416835810_847121247213900_3571691179084302436_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/416833524_847121430547215_8694519061042068372_n-1024x683.jpg)