นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม มอบหมายให้ นายนครินทร์ คำโมนะ และ นางสาวอาภากร เลิศรังษี ครูโรงเรียนแม่จันวิทยาคมพานักเรียนชมรม TO BE NUMBER ONE เข้าร่วมแข่งขันกิจกรรม TO BE NUMBER ONE DANCERCISE THAILAND CHAMPIONSHIP 2024 ระดับภาคเหนือ รุ่น TEENAGE ชิงถ้วยพระราชทาน จากทูลกระหม่อมหญิงอุบลรัตนราชกัญญา สิริวัฒนาพรรณวดี พร้อมทุนการศึกษากว่า 2 ล้านบาท เพื่อเป็นการพัฒนาเยาวชนผ่านกิจกรรมและเปิดโอกาสให้เยาวชนได้แสดงความสามารถอย่างสร้างสรรค์ ในระหว่างวันที่ 23-24 ธันวาคม 2566 ณ ศูนย์การค้าเมญ่า ไลฟ์สไตล์ ช็อปปิ้ง เซ็นเตอร์ จังหวัดเชียงใหม่
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/S__36593733_0-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/S__36593761_0-1024x684.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/S__36593759_0-1024x684.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/S__36593773_0-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2023/12/S__36593776_0-1024x683.jpg)