ในวันที่ 24 กรกฎาคม 2567 นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร คณะครูเเละบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะ เเละวางพานพุ่มเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว 28 กรกฎาคม 2567 ในการนี้มีคณะกรรมการสภานักเรียน เเละนักศึกษาวิชาทหาร เป็นตัวแทนนักเรียน เข้าร่วมพิธีดังกล่าว เพื่อเป็นการน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว ณ หอประชุมชงโค โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_1438-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/DSC05810-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_1427-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/IMG_1474-1024x683.jpg)