ในวันที่ 17 กรกฎาคม 2567 นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครูเเละบุคลากรทางการศึกษา โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม เข้าร่วมการประชุมพิจารณาวิเคราะห์ร่างผลการประเมินคุณภาพภายนอก ระดับการศึกษาขั้นพื้นฐาน พ.ศ.2567-2571 (รอบ 5) ของโรงเรียนแม่จันวิทยาคม ณ ห้องพิพิธภัณฑ์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/S__366977029_0-1024x576.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/S__366977034_0-1024x576.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/S__366977027_0-1024x576.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/07/S__366977037_0-1024x576.jpg)