นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม มอบหมายให้ นางอลิศลา ริยะสาร รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ ให้โอวาทนักเรียน ในการนี้ นายณรงค์ คำสุขุม รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเชียงราย ได้เข้าตรวจเยี่ยมพร้อมให้กำลังใจคณะครูเเละนักเรียนในการสอบคัดเลือกเข้าศึกษาต่อระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 ห้องเรียนปกติ ปีการศึกษา 2567 ในวันที่ 23 มีนาคม 2567 ณ โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434365306_894062725853085_7911471659535528376_n-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434355670_894062635853094_4652695284900421504_n-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/432782750_894062629186428_9006871950975807000_n-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434182282_894062632519761_78891790954379836_n-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434322592_894062739186417_9047008964506399187_n-1024x768.jpg)