นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม เป็นประธานในพิธีเปิดการอบรมเชิงปฏิบัติการพัฒนาหลักสูตรสถานศึกษาเเละการจัดทำหลักสูตรในระดับชั้นเรียนที่สอดคล้องกับตัวชี้วัดระหว่างทางและตัวชี้วัดปลายทาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเชียงราย ให้กับคณะครูโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม โดยในการนี้ นางกษมน สุวรรณ์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ เเละ นางสาวนิภาพร หาญพิพัฒน์ ศึกษานิเทศก์ชำนาญการพิเศษ จากสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเชียงราย เป็นวิทยากร ในวันที่ 21 มีนาคม 2567 ณ หอประชุมชงโค โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434169557_894060442519980_8916173146482571698_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434366938_894060219186669_2098577692415774813_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434150723_894060175853340_296378703922152204_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434227285_894060189186672_4193191084472863708_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/434160097_894060252519999_2854411940266408051_n-1024x683.jpg)