นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม มอบหมายให้ นายนครินทร์ คำโมนะ ครูโรงเรียนแม่จันวิทยาคม นำนักเรียนชมรมทูบีนัมเบอร์วัน เข้าร่วมกิจกรรมค่ายแกนนำทูบีนัมเบอร์วัน ครั้งที่ 12 (TO BE NUMBER ONE LEADER CAMP 12)ประจำปี 2567 เพื่อสร้างเเละขยายเครือข่ายแกนนำเเละเสริมสร้างภูมิคุ้มกันทางจิตใจให้แก่เยาวชนในจังหวัดเชียงราย ระหว่างวันที่ 9-11 มีนาคม 2567 ณ โรงแรมเชียงรายแกรนด์รูม อำเภอเมือง จังหวัดเชียงราย
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/S__38633492_0-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/S__38633488_0-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/S__38658071_0-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/S__38658074_0-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/S__38658073_0-1024x683.jpg)