นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม มอบหมายให้ นางณฐมน ศรีภักดี ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์ โรงเรียนแม่จันวิทยาคม นำเด็กชายกรกฤต มงคลดี นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 2 เข้าร่วมสอบแข่งขันทางวิชาการระดับนานาชาติ ประจำปี พ.ศ.2567 วิชาคณิตศาสตร์ ระดับมัธยมศึกษาตอนต้น รอบสอง ระดับประเทศ ในวันที่ 18 พฤษภาคม 2567 ณ โรงเรียนสามัคคีวิทยาคม สังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเชียงราย
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/6be26c3c-ca2e-4080-b07c-2f1e8d683102_0-768x1024.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/6c4701a0-3b09-4a71-82c5-d726dc04c0c7_0-768x1024.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/e5c1cb92-3065-455b-bb16-fa4d094babb0_0-1024x768.jpg)