นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม มอบหมายให้ นายกระจ่าง หลักคำ รองผู้อำนวยการโรงเรียน พร้อมด้วย นายเทวราช กรกฏกำจร ครูกลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา เข้าร่วมพิธีมอบเกียรติบัตรนักกีฬาเยาวชนกับผู้ฝึกสอน ที่ได้รับรางวัลของจังหวัดเชียงราย ที่เป็นตัวแทนภาค 5 ไปแข่งขันกีฬาเยาวชนแห่งชาติ ครั้งที่ 39 “ราชบุรีเกมส์” จากท่านผู้ว่าราชการจังหวัดเชียงราย ในการประชุมหัวหน้าส่วนราชการฯ ในวันที่ 30 เมษายน 2567 ณ ห้องประชุมจอมกิตติ ศาลากลางจังหวัดเชียงราย
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/249631_0-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/250371_0.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/250370_0.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/249633_0-1024x768.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/05/250374_0-787x1024.jpg)