นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนเเม่จันวิทยาคม มอบหมายให้ นายกระจ่าง หลักคำ รองผู้อำนวยการโรงเรียน เป็นประธานในพิธี มอบทุนปัจจัยพื้นฐานนักเรียนยากจนภายใต้โครงการพัฒนาระบบสารสนเทศเพื่อหลักประกันโอกาสทางการเรียนรู้ (กศส) ระดับชั้นมัธยมศึกษาตอนต้น ในวันที่ 1 มีนาคม 2567 ณ ห้องโสตทัศนศึกษา โรงเรียนเเม่จันวิทยาคม
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0001-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0009-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0011-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0024-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/IMG_0029-1024x683.jpg)