นายศุภวิศว์ ตาหล้า ผู้อำนวยการโรงเรียนแม่จันวิทยาคม มอบหมายให้ นางสาวทัศนีย์ ศรีสวัสดิ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารงานทั่วไป เป็นประธานในพิธีเปิด กิจกรรมพัฒนาทักษะกระบวนการทางด้านคณิตศาสตร์ ของนักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 1 โครงการห้องเรียนพิเศษ วิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ เทคโนโลยี และสิ่งแวดล้อม ระหว่างวันที่ 25-26 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 ณ หอประชุมชงโค
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/405909353_825188816073810_8194850867969194823_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/405907325_825189266073765_8557720161064091450_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/405926441_825192746073417_4301493309160838853_n-1024x683.jpg)
![](https://mwk.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/405571255_825188649407160_9180051037853050044_n-1024x683.jpg)